100Gb/S QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO Optical Transceiver
100Gb/S QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB Optical Transceiver
155Mb/S SFP 1310nm/1550nm 20km DDM Simplex LC Optical Transceiver

ang aming mga proyekto

Advanced na teknolohiyang produksyon sa internasyonal at mataas na kalidad

tungkol sa atin
_W2A2318

Itinatag noong 2014, ang Topticom ay kumakatawan sa Top Optic Communication, at ito ang aming paningin na gumabay at pumukaw sa amin mula nang maitatag. Matapos ang mabilis na paglago ng higit sa 5 taon, nakatulong kami na bumuo ng mabilis at ligtas na network sa buong mundo sa pamamagitan ng pagbibigay ng mataas na kalidad at maaasahang transceiver.
Nag-aalok kami ng iba't ibang mga compatitive OEM-compatible transceiver, tulad ng 100G QSFP28 / CFPx, 25G SFP28, 10G SFP +, GPON ONU, OLT ect. Nakatuon kami sa at sinusubaybayan ang mga pagpapaunlad ng teknolohiya upang maibigay namin sa iyo ang pinaka hanggang sa mga napapanahong mga produkto upang matulungan kang mapabilis ang iyong pagbabahagi ng merkado sa mga madiskarteng produkto.

tingnan pa