page_banner

mga produkto

100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO optical transceiver

Maikling Paglalarawan:

Ang 100Gb / s QSFP28 SR4 ay isang
apat na channel, pluggable, parallel optical transceiver at dinisenyo para sa 100GBASE-SR4 at 100 Gigabit Ethernet, InfiniBand EDR, FDR, QDR application. Sumusunod ang mga ito sa Pagtutukoy ng SFF-8665, IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 at Telcordia GR-468-CORE. Sumusunod ang mga optikal na transceiver sa kinakailangan ng RoHS.


Detalye ng Produkto

Paglalarawan ng Produkto

Ang 100G QSFP28 ay nagsasama ng apat na mga linya ng data sa bawat direksyon na may 100Gb / s bandwidth. Ang bawat linya ay maaaring gumana sa 25.78125Gb / s hanggang sa 70m transmission distance gamit ang OM3 fiber o 100m transmission distance gamit ang OM4 fiber. Ang mga modyul na ito ay dinisenyo upang mapatakbo sa mga multimode fiber system na gumagamit ng isang nominal na haba ng daluyong ng 850nm.

Tampok ng Produkto

Hanggang sa 103.1Gb / s na rate ng data

Hot-pluggable QSFP28 form factor

4 na channel na 850nm VCSEL array at pag-array ng detektor ng larawan ng PIN

Panloob na mga circuit ng CDR sa parehong mga channel ng receiver at transmitter

Mga built-in na digital na pag-andar ng diagnostic

Single + 3.3V power supply

Mababang pagkonsumo ng kuryente <2.5 W

Paglalapat

100GBASE-SR4 100G Ethernet higit sa Duplex MMF

Infiniband EDR, FDR, QDR

Iba pang mga optikal na link

Produkto detalye

Parameter

Data

Parameter

Data

Form Factor

QSFP28

Ang haba ng haba ng daluyong

850nm

Max Data Rate

103.1 Gbps

Distansya ng Max Transmission

70m @ OM3 / 100m @ OM4

Konektor

MTP / MPO-12

Media

MMF

Uri ng Transmitter

VCSEL 850nm

Uri ng Tagatanggap

PIN

Diagnostics

Sinuportahan ang DDM

Saklaw ng Temperatura

0 hanggang 70 ° C (32 hanggang 158 ° F)

TX Lakasin ang bawat linya

-8.4 ~ 2.4dBm

Sensitivity ng Tagatanggap

<-10.3dBm

<-10.3dBm

Konsumo sa enerhiya

3.5W

Ratio ng Pagkalipol

3dB

1

Marka ng Pagsubok

2

Pagsubok sa Kalidad ng TX / RX Signal

3

Pagsubok sa Rate

4

Pagsubok ng Optical Spectrum

5

Pagsubok ng Senstivity

6

Pagsubok sa pagiging maaasahan at Katatagan

Pagsubok sa Endface

xinfu

Kalidad ng Sertipiko

safd (2)

Sertipiko ng CE

safd (3)

Ulat ng EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100GBASE-LR4 at 112GBASE-OTU4 QSFP28 Dual Rate 1310nm 100m DDM DML & PIN LC optical transceiver