page_banner

mga produkto

100Gb / s CFP4 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML optical transceiver

Maikling Paglalarawan:

Ang 100Gb / s CFP4 ay dinisenyo para sa 100GBASE Ethernet. Sumusunod ang mga ito sa CFP MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4, IEEE802.3bm CAUI-4 at CEI-28G-VSR. Sumusunod ang mga optikal na transceiver sa kinakailangan ng RoHS.


Detalye ng Produkto

Paglalarawan ng Produkto

Ang CFP4 LR4 ay nagko-convert ng 4 na mga input channel ng 25Gb / s electrical data sa 4 na mga channel ng LAN WDM optical signal at pagkatapos ay multiplexes ang mga ito sa isang solong channel para sa 100Gb / s optical transmission. Sa kabaligtaran sa panig ng tatanggap, ang module na de-multiplexes isang 100Gb / s na optik na input sa 4 na mga channel ng LAN WDM optical signal at pagkatapos ay i-convert ito sa 4 na mga output channel ng de-koryenteng data.
Ang gitnang haba ng daluyong ng 4 na mga LAN WDM channel ay 1295.56, 1300.05, 1304.58 at 1309.14 nm bilang mga miyembro ng LAN WDM wavelength grid na tinukoy sa IEEE 802.3ba.

Tampok ng Produkto

Mainit na mailalagay na CFP4 MSA factor factor
Transmitter: cooled 4x25Gb / s LAN WDM EML TOSA (1295.56, 1300.05, 1304.58, 1309.14nm)
Tagatanggap: 4x25Gb / s PIN ROSA
4x28G Electrical Serial Interface (CEI-28G-VSR)
Hanggang sa 10km na maabot ang G.652 SMF
Interface ng pamamahala ng MDIO na may pagsubaybay sa digital na diagnostic
Single + 3.3V power supply
Duplex LC na sisidlan
Temperatura ng operating case: 0 ~ 70oC
Sumusunod ang RoHS-6

Paglalapat

100GBASE-LR4 Ethernet
OTN OTU4

Produkto detalye

Parameter

Data

Parameter

Data

Form Factor

CFP4

Ang haba ng haba ng daluyong

4 LAN WDM

Max Data Rate

103.1 Gbps

Distansya ng Max Transmission

10km

Konektor

Duplex LC

Media

SMF

Uri ng Transmitter

LAN-WDM EML

Uri ng Tagatanggap

PIN

Diagnostics

Sinuportahan ang DDM

Saklaw ng Temperatura

0 hanggang 70 ° C (32 hanggang 158 ° F)

Marka ng Pagsubok

1

Pagsubok sa Kalidad ng TX / RX Signal

2

Pagsubok sa Rate

3

Pagsubok ng Optical Spectrum

4

Pagsubok ng Senstivity

5

Pagsubok sa pagiging maaasahan at Katatagan

6

Pagsubok sa Endface

Kalidad ng Sertipiko

xinfu

Sertipiko ng CE

safd (2)

Ulat ng EMC

safd (3)

IEC 60825-1

safd (1)

IEC 60950-1

123(1)

  • Nakaraan:
  • Susunod: