page_banner

mga produkto

  • 10G XFP Duplex/CWDM/DWDM/BIDI Optical Transceivers

    10G XFP Duplex / CWDM / DWDM / BIDI Optical Transceivers

    Ang serye ng 10G XFP ng optical module ay may kasamang Duplex / CWDM / DWDM / BIDI, na sumusuporta sa iba't ibang mga distansya ng paghahatid mula 300M hanggang 80KM. Sumusunod sila sa 10-Gigabit Ethernet, SONET OC-192 / SDH STM-64 at 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L. Ang pangunahing patlang ng aplikasyon ay ang CWDM network / DWDM network / SDH / SONET / FC transmission at iba pang mga kapaligiran.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    Ang 10Gb / s SFP + BIDI ay idinisenyo para magamit sa mga link ng 10GBASE-BX Ethernet. Sumusunod ang mga ito sa SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, SFF-8472 at SFP + MSA, FCC 47 CFR Bahagi 15, Class B, at Telcordia GR-468-CORE. Ang optikong transceiver ay sumusunod sa kinakailangan ng RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    Ang mga transceiver ng bi-directional na 10Gb / s (SFP +) ng TM-4DDDG / GD-243E ay sumusunod sa kasalukuyang pagtutukoy ng SFP + Multi-Source Kasunduan (MSA). Sumusunod sila sa 10GBASE-LR / LW Ethernet, SONET OC-192 / SDH at 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L.
    Ang optikong transceiver ay sumusunod sa kinakailangan ng RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    Ang 10Gb / s SFP + BIDI ay idinisenyo para magamit sa mga link ng 10GBASE-BX Ethernet. Sumusunod ang mga ito sa SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 at SFP + MSA, FCC 47 CFR Bahagi 15, Class B, at Telcordia GR-468-CORE. Ang optikong transceiver ay sumusunod sa kinakailangan ng RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1490nm/1550nm 80kmm DDM EML LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1490nm / 1550nm 80kmm DDM EML LC optical transceiver

    Ang 10Gb / s SFP + BIDI ay dinisenyo para magamit sa 10GBASE Ethernet link, fiber channel at WDM application. Sumusunod ang mga ito sa SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 at SFP + MSA, FCC 47 CFR Bahagi 15, Class B, at Telcordia GR-468-CORE. Ang optikong transceiver ay sumusunod sa kinakailangan ng RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    Ang 10Gb / s SFP + CWDM series optical transceiver ay idinisenyo para sa application ng mga komunikasyon sa hibla tulad ng 10G Ethernet, na ganap na sumusunod sa pagtutukoy ng SFP + MSA SFF-8431.
    Ang modyul na ito ay dinisenyo para sa solong mode na hibla at nagpapatakbo sa isang nominal na haba ng daluyong ng haba ng daluyong ng CWDM.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    Ang 10Gb / s SFP + CWDM series optical transceiver ay idinisenyo para sa application ng mga komunikasyon sa hibla tulad ng 10G Ethernet, na ganap na sumusunod sa pagtutukoy ng SFP + MSA SFF-8431.
    Ang modyul na ito ay dinisenyo para sa solong mode na hibla at nagpapatakbo sa isang nominal na haba ng daluyong ng haba ng daluyong ng CWDM.
    Sumusunod ang mga optikal na transceiver sa kinakailangan ng RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    Ang 10Gb / s SFP + CWDM series optical transceiver ay idinisenyo para sa application ng mga komunikasyon sa hibla tulad ng 10G Ethernet, na ganap na sumusunod sa pagtutukoy ng SFP + MSA SFF-8431.
    Ang modyul na ito ay dinisenyo para sa solong mode na hibla at nagpapatakbo sa isang nominal na haba ng daluyong ng haba ng daluyong ng CWDM.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    Ang 10Gb / s SFP + CWDM series optical transceiver ay idinisenyo para sa application ng mga komunikasyon sa hibla tulad ng 10G Ethernet, na ganap na sumusunod sa pagtutukoy ng SFP + MSA SFF-8431.
    Ang modyul na ito ay dinisenyo para sa solong mode na hibla at nagpapatakbo sa isang nominal na haba ng daluyong ng haba ng daluyong ng CWDM.
    Sumusunod ang mga optikal na transceiver sa kinakailangan ng RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    Ang 10Gb / s SFP + SR ay idinisenyo para magamit sa mga link ng 10-Gigabit Ethernet sa multimode fiber. Sumusunod ang mga ito sa SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW at 10G Fiber Channel 1200-Mx-SN-I. Ang mga pagpapaandar sa digital na diagnostic ay magagamit sa pamamagitan ng isang 2-wire serial interface, tulad ng tinukoy sa SFF-8472.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    Ang 10Gb / s Pinahusay na Maliit na Form Factor Pluggable SFP + transceivers ay idinisenyo para magamit sa 10-Gigabit Ethernet na mga link hanggang sa 10km sa solong hibla ng Mode. Sumusunod ang mga ito sa SFF-8431, SFF-8432 at IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, at 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Mga digital na pagpapaandar sa diagnostic ay magagamit sa pamamagitan ng isang 2-wire serial interface. Sumusunod ang mga optikal na transceiver sa kinakailangan ng RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    Ang 10Gb / s Pinahusay na Maliit na Form Factor Pluggable SFP + transceivers ay idinisenyo para magamit sa 10-Gigabit Ethernet na mga link hanggang sa 20km sa solong hibla ng Mode. Sumusunod ang mga ito sa SFF-8431, SFF-8432 at IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, at 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Mga digital na pagpapaandar sa diagnostic ay magagamit sa pamamagitan ng isang 2-wire serial interface. Sumusunod ang mga optikal na transceiver sa kinakailangan ng RoHS.
12 Susunod> >> Pahina 1/2