page_banner

mga produkto

10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

Maikling Paglalarawan:

Ang 10Gb / s Pinahusay na Maliit na Form Factor Pluggable SFP + transceivers ay idinisenyo para magamit sa 10-Gigabit Ethernet na mga link hanggang sa 20km sa solong hibla ng Mode. Sumusunod ang mga ito sa SFF-8431, SFF-8432 at IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, at 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Mga digital na pagpapaandar sa diagnostic ay magagamit sa pamamagitan ng isang 2-wire serial interface. Sumusunod ang mga optikal na transceiver sa kinakailangan ng RoHS.


Detalye ng Produkto

Paglalarawan ng Produkto

Ang 10Gb / s Pinahusay na Maliit na Form Factor Pluggable SFP + transceivers ay idinisenyo para magamit sa 10-Gigabit Ethernet na mga link hanggang sa 20km sa solong hibla ng Mode. Sumusunod ang mga ito sa SFF-8431, SFF-8432 at IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, at 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Mga digital na pagpapaandar sa diagnostic ay magagamit sa pamamagitan ng isang 2-wire serial interface. Sumusunod ang mga optikal na transceiver sa kinakailangan ng RoHS.

Tampok ng Produkto

Single Mode paghahatid ng hibla
SFP Multi-source Package na may LC Receptacle
Hanggang sa 10Gb / s Mga Link sa Data
Kakayahang Hot-Pluggable
Single + 3.3V Power Supply
Sumusunod sa Mga pagtutukoy para sa IEEE802.3Z
Sumusunod sa Bellcore TA-NWT-000983
Ang Kaligtasan sa Mata ay Dinisenyo upang Makilala ang Laser Class1, Sumusunod sa IEC60825-1

Paglalapat

Gigabit Ethernet
Channel ng Fiber
Application ng WDM

Produkto detalye

Parameter Data Parameter Data
Form Factor SFP + Ang haba ng haba ng daluyong 1310nm
Max Data Rate 10 Gbps Distansya ng Max Transmission 20km
Konektor Duplex LC Media SMF
Uri ng Transmitter 1310nm DFB Uri ng Tagatanggap PINTIA
Diagnostics Sinuportahan ang DDM Saklaw ng Temperatura 0 hanggang 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

TX Lakasin ang bawat linya -4 ~ + 2dBm Sensitivity ng Tagatanggap <-14dBm
<-14dBm Konsumo sa enerhiya 3.5W Ratio ng Pagkalipol

4dB

1

Marka ng Pagsubok

2

Pagsubok sa Kalidad ng TX / RX Signal

3

Pagsubok sa Rate

4

Pagsubok ng Optical Spectrum

5

Pagsubok ng Senstivity

6

Pagsubok sa pagiging maaasahan at Katatagan

Pagsubok sa Endface

xinfu

Kalidad ng Sertipiko

safd (2)

Sertipiko ng CE

safd (3)

Ulat ng EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver