page_banner

mga produkto

155Mb / s SFP 1310nm / 1550nm 20km DDM Simplex LC optical transceiver

Maikling Paglalarawan:

Ang 100Gb / s CFP4 ay dinisenyo para sa 100GBASE-SR4 Ethernet. Sumusunod sila sa CFP4 MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-SR4 at CAUI-4, at OIF CEI-28G-VSR .. Sumusunod ang mga optikal na transceiver sa kinakailangan ng RoHS.


Detalye ng Produkto

Paglalarawan ng Produkto

Ang mga transceiver ng SFP ay mataas ang pagganap, mga mabisang module. Ang mga pagpapaandar sa digital na diagnostic ay magagamit sa pamamagitan ng 2-wire serial bus na tinukoy sa SFF-8472. Gumagamit ang seksyon ng tatanggap ng isang tatanggap ng PIN at ang nagpapadala ay gumagamit ng isang 1310 nm FP laser at 1550nm FP laser upang matiyak na 100Base-LX Ethernet 20km application.

Tampok ng Produkto

Hanggang sa 155Mb / s Mga Link sa Data

Mainit na mailalapat

Single LC konektor

Hanggang sa 20 km sa 9 / 125μm SMF

Built-in na WDM

Single + 3.3V Power Supply

Sumusunod sa Pagsubaybay sa Interface na may SFF-8472

Saklaw ng temperatura ng pagpapatakbo: -40 ° C hanggang 85 ° C / -5 ° C hanggang 85 ° C / -0 ° C hanggang 70 ° C

Sumusunod ang RoHS at Libre ng Lead

Paglalapat

Mabilis na Ethernet

SDH STM-1 / SONET OC-03

Application ng WDM

Produkto detalye

Parameter Data Parameter Data
Form Factor Ang SFP Ang haba ng haba ng daluyong 1310nm / 1550nm
Max Data Rate 100Mb / s Distansya ng Max Transmission 20km
Konektor Simplex LC Ratio ng Pagkalipol 9dB
Uri ng Transmitter FP Uri ng Tagatanggap PINTIA
Diagnostics Sinuportahan ang DDM Saklaw ng Temperatura 0 hanggang 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

Lakas ng TX -13 ~ -7dBm Sensitivity ng Tagatanggap <-34dBm

<-34dBm

1

Marka ng Pagsubok

2

Pagsubok sa Kalidad ng TX / RX Signal

3

Pagsubok sa Rate

4

Pagsubok ng Optical Spectrum

5

Pagsubok ng Senstivity

6

Pagsubok sa pagiging maaasahan at Katatagan

Pagsubok sa Endface

xinfu

Kalidad ng Sertipiko

safd (2)

Sertipiko ng CE

safd (3)

Ulat ng EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 40Gb / s QSFP + CWDM 40km DDM Duplex LC optical transceiver